Premier Inn Poole North

$$$$|Xem trên bản đồPoole, Vương Quốc Anh|
22 ảnh
Kiểm tra phòng và giá cả
Nhận phòng
Chọn ngày
Trả phòng
Chọn ngày
Phòng và Du khách2 Khách, 1 phòng
Chúng tôi sẽ mở Booking.com trong một tab mới để bạn có thể so sánh một cách công bằng.
Premier Inn Poole North
$$$$

Tổng quát

Khách sạn 3 sao Premier Inn Poole North cách Tower Park 2.8 km.

Vị trí

Cảng Poole cách đây chưa đầy 4.5 km. Nhà trọ nằm trong bán kính 3 km từ trung tâm của Poole.

Bến xe buýt gần nhất là bến xe Cabot Lane, chỉ cách chỗ nghỉ 600 mét. Premier Inn Poole North cách sân bay Bournemouth 20 km.

Ăn uống

Quán pizza Domino's Pizza cách 14 phút đi bộ từ chỗ nghỉ.

Những điều cần phải biết
Nhận phòng/Trả phòng
từ 15:00-23:59
đến 12:00
Tòa nhà
Số phòng:126
Lịch giá
Xem phòng trống và giá cho ngày tháng lưu trú của bạn ngay bây giờ!

Phòng và tình trạng phòng trống

Phòng 2 Giường Đơn
  • Tối đa:
    2 người
  • Lựa chọn giường ngủ:
    1 Giường đôi1 Giường đôi
Phòng Phù Hợp cho Khách Khuyết Tật
  • Tối đa:
    2 người
  • Lựa chọn giường ngủ:
    1 Giường đôi
Phòng cho 3 Người
  • Tối đa:
    2 người
  • Lựa chọn giường ngủ:
    Chỗ ngủ cho 3 người
Hiển thị 2 loại phòngÍt hơn

Cơ sở vật chất

Những cơ sở vật chất chính

Internet

Truy cập Internet miễn phí

Bãi đỗ xe
Giữ hành lí
Dịch vụ 24 giờ

Đón khách 24 giờ

Không hút thuốc

Chỗ nghỉ không hút thuốc

Tiện nghi phòng

  • Đồ pha trà và cà phê

Phòng tắm

  • Máy sấy tóc

Thiết bị

  • Truyền hình cáp/ vệ tinh
Hiển thị tất cả các tiện nghiẨn các tiện nghi

Thông tin cần thiết về Premier Inn Poole North

💵 Giá phòng thấp nhất 2473684 VND
📏 Khoảng cách đến trung tâm 3.0 km
🗺️ Xếp hạng vị trí 6.6
✈️ Khoảng cách đến sân bay 16.6 km
🧳 Sân bay gần nhất Bournemouth, BOH

Vị trí

Địa chỉ
Địa chỉ đã được sao chép.
Cabot Lane, Poole, Vương Quốc Anh, BH17 7DA
Bản đồ
Cabot Lane, Poole, Vương Quốc Anh, BH17 7DA
  • Các địa danh của thành phố
  • Gần đây
  • Nhà hàng
  • Các khách sạn lân cận
Công viên
Upton Country Park
0 m
Nhà hàng
Little Village
670 m
Nhà hàng
Creekmoor Plaice
780 m
Nhà hàng
Domino's Pizza
1.1 km
Nhà hàng
Taja
1.1 km
Nhà hàng
Burger King
830 m
Nhà hàng
Mark Bennett Patisserie The Bakehouse
910 m
Nhà hàng
The Acorn
1.2 km

Đánh giá của khách của Premier Inn Poole North

Bạn đã ở chỗ này?
Chia sẻ kinh nghiệm của bạn với chúng tôi.
Viết Bình luận

CHTG về Premier Inn Poole North

Sân bay nào gần Premier Inn Poole North nhất?
Khách sạn cách sân bay Bournemouth 20 km.
Tôi có thể trả phòng sớm nhất và muộn nhất ở Premier Inn Poole North lúc mấy giờ?
Bạn có thể trả phòng khách sạn tới 12:00.
Premier Inn Poole North cách trung tâm thành phố bao xa?
Trung tâm thành phố nằm trong vòng 4 km.
Chi phí nghỉ tại Premier Inn Poole North là bao nhiêu?
Giá phòng bắt đầu từ 120£.
Gần Premier Inn Poole North có phương tiện giao thông công cộng nào không?
Trạm xe buýt Tarn Drive nằm trong vòng 200 mét.
Kiểm tra phòng và giá cả
Nhận phòng
Chọn ngày
-
Trả phòng
Chọn ngày
Phòng và Du khách2 Khách, 1 phòng